Jun 1, 2013

HUYU NDIO MAMA WA KIZUNGU ALIYE POST PICHA INSTAGRAM AKIFANYA MAPENZI NA MBWA WAKE....




Huku watu wote duniani wakiendelea kupambana na swala la ushoga,mama mmoja wa kizungu juzi tar 29 mwenzi huu aligeuka gumzo katika mitandao ya kijamii baada ya kupost picha yake ikimwonyesha akiwa anafanya mapenzi na mbwa wake na kuandika kuwa nawashangaa sana watu wengi kupigia kelele swala la ushoga je vipi kuhusu swala la binadamu kufanya mapenzi na wanyama mbona halipigiwi kelele kama lile la ushoga?